Một hình chữ nhật có diện tích là 600m2, chiều dài là 20m. Tính chu vi hình chữ nhật đó. 05/08/2021 Bởi Eden Một hình chữ nhật có diện tích là 600m2, chiều dài là 20m. Tính chu vi hình chữ nhật đó.
Đáp án:100cm Giải thích các bước giải: chiều rộng hcn là 600:20=30cm chu vi hcn là (30+20).2=100cm Bình luận
Đáp án: Giải thích các bước giải: hình như bạn nhầm lẫn j đó rồi mình sửa lại đề cho nè một hcn có diện tích 600m2, chiều rộng 20m .tính chu vi hcn đó giải chiều dài hcn đó là 600:20=30 m chu vi (20+30)x2=100m đs 100m Bình luận
Đáp án:100cm
Giải thích các bước giải:
chiều rộng hcn là 600:20=30cm
chu vi hcn là (30+20).2=100cm
Đáp án:
Giải thích các bước giải:
hình như bạn nhầm lẫn j đó rồi
mình sửa lại đề cho nè
một hcn có diện tích 600m2, chiều rộng 20m .tính chu vi hcn đó
giải
chiều dài hcn đó là 600:20=30 m
chu vi (20+30)x2=100m
đs 100m