a.sau 1 giờ cả hai người đi đc là : 4,3 + 4,7=9 km sau 1 giờ 2 người còn cách nhau là: 22,5-9= 13,5 km sau 1,5 giờ 2 người đi đc: 9 x 1,5= 13,5 km sau

a.sau 1 giờ cả hai người đi đc là : 4,3 + 4,7=9 km sau 1 giờ 2 người còn cách nhau là: 22,5-9= 13,5 km sau 1,5 giờ 2 người đi đc: 9 x 1,5= 13,5 km sau 1,5 giờ hai người còn cách nhau là : 22,5 -13,5 = 9 km b.thời gian … Đọc tiếp

$\text{1 trong 2 mạch đơn có tỉ lệ A : T : G : X = 15% : 30% : 30% : 25%}$ $\text{L = 0,306 Nm → 3060Å}$ $\text{1, Tính tỉ lệ % và số lượng từng loại

$\text{1 trong 2 mạch đơn có tỉ lệ A : T : G : X = 15% : 30% : 30% : 25%}$ $\text{L = 0,306 Nm → 3060Å}$ $\text{1, Tính tỉ lệ % và số lượng từng loại Nu của mỗi mạch đơn và của cả Gen.}$ $\text{2, Tính số chu kì xoắn, khối … Đọc tiếp

một ô tô đi từ hà nội từ 4h 5p đến nam định lúc 6h 56p giữa đường nghỉ 6p.ô tô đi với vận tốc là 50 km/ giờ.hỏi quãng đường từ hà nội đến nam định dài

một ô tô đi từ hà nội từ 4h 5p đến nam định lúc 6h 56p giữa đường nghỉ 6p.ô tô đi với vận tốc là 50 km/ giờ.hỏi quãng đường từ hà nội đến nam định dài bao nhiêu .tại sao lại đổi ra Kết quả đó ?

Bài 1: Một đầu máy xe lửa kéo các toa xe bằng lực 7500N. Tính công của lực kéo khi các toa xe chuyển động được quãng đường 8km? Bài 2: Động cơ xe hoạt

Bài 1: Một đầu máy xe lửa kéo các toa xe bằng lực 7500N. Tính công của lực kéo khi các toa xe chuyển động được quãng đường 8km? Bài 2: Động cơ xe hoạt động với công suất không đổi 5kW. Trên đoạn đường AB dài 36km xe chuyển động đều trong thời gian … Đọc tiếp